



FOMU YA KUGOMBEA UONGOZI WA CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO
CHA BURUTE-NAFASI YA UWAKILISHI(MJUMBE WA MKUTANO MKUU)

NAFASI UNAYOGOMBEA.....KATA.....WILAYA.....

NAMBA YA SIMU.....

MAELEZO

Mwanachama anayeomba ajaze nakala moja tu kwa mkono wake kwa Herufi kubwa na arejeshe fomu hiyo kabla ya tarehe 10/08/2026

SEHEMU YA KWANZA
(Maelezo binafsi ya mwombaji)

1. Majina Kamili.....
2. Kiwango cha Elimu
 - (a) Elimu ya msingi:-
 - i. Jina la Shule.....(ii) Mwaka Uliohitimu
 - (b) Shule ya Sekondari
 - (i) Jina la Shule.....(ii) Mwaka uliohitimu
 - © Chuo: (i) Jina la Chuo.....Kozi Uliyosoma.....
(iii) Mwaka Uliohitimu
 - (d) Chuo Kikuu: (i) Jina la Chuo.....(ii) Kozi uliyosoma.....
(iii) Mwaka Uliohitimu

SEHEMU YA PILI
(Uanachama)

3. (a) Mwaka wa Kujiunga na chama..... (b) Namba ya Uanachama.....
 - © Umenunua Hisa(Idadi)..... Zenye thamani ya TZS.....
 - (d) Kiasi cha Akiba ulichoweka kwenye chama TZS.....
 - (e) Kiasi cha Amana ulichoweka kwenye Chama TZS.....
 - (f) Kiasi cha deni katika chama ni TZS.....(Mkopo wa Maendeleo lililo ndani ya muda)
 - (g) Kiasi cha deni katika chama ambalo muda wa kurejeshwa umepita TZS.....(Mkopo wa Maendeleo)
 - (h) Kiasi cha deni katika chama ni TZS.....(Mkopo wa dharura lililo ndani ya muda)
 - (i) Kiasi cha deni katika chama ambalo muda wa kurejeshwa umepita TZS.....(Mkopo wa dharura)
- Eleza sababu ya kutorejesha madeni hayo(Kama unayo).....



SEHEMU YA TATU
(Uongozi/Utendaji na Uzoefu)

4. Eleza uzoefu wako wa Uongozi wa Taasisi/Asasi zingine nje ya vyama vya ushirika.

NA.	AINA YA UONGOZI/KAZI	TAASISI/ASASI	KUANZIA MWAKA	HADI MWAKA

SEHEMU YA NNE
(Itajazwa na Kamati ya Uchaguzi)

5. (i) Maoni ya Menejimenti

.....
.....
.....

(ii) Maoni ya Kamati ya Uchaguzi

.....
.....

MUHIMU

SIFA ZA MGOMBEA

- ❖ Awe mwanachama kwa kipindi kisichopungua mlezi 12
- ❖ Awe mtumiaji wa huduma za mikopo ya Chama
- ❖ Awe Mwaminifu, mwadilifu, mbunifu na asiyelalamikiwa
- ❖ Asiwe Mwanasiasa, asiwe na misimamo/mihemko mikali kisiasa kwa mwenendo na matendo
- ❖ Awe anachangia akiba ya lazima kikamilifu
- ❖ Awe amekamilisha hisa zote za TZS.400,000/= kwa mujibu wa Masharti na sera ya chama
- ❖ Awe na akiba isiyopungua TZS.2,000,000/=(Millioni mbili)
- ❖ Asiwe na historia ya limbikizo la mkopo kwa zaidi ya miezi miwili ndani ya kipindi cha mwaka mmoja
- ❖ Asiwe amewahi kutumia akiba kulipa deni la mkopo.